Wiz
| ARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
-\CEUO CHA UALIMU - VIKINDU

FOMU YA MKATABA WA UIENZI KWA FUNDJ

A:
o MASHARTI MAALUM YA MKATABA
1 [MWAJIRT —— - _
Mkuu wa Chuo,
Chuo cha Ualimu: VIKINDU.
S.L.P. 16268, DAR ES SALAAM.
Kny:
Katibu Mkuu
— i i i knolojia.
| 2 [JINANA NTT— Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia
FUNDI (Mwajiriwg) Jina: JEREMIAH ABEL, MCHOMVU
! ¢ Anwani: SI.P 10 MKURANGA
N Simu: 0716207080
3 | ENEO LA UJENZI VIKINDU TC - VIKINDU
4 | MAELEZO YA KAZIKWA | KAZI YA UFUNDI WA UJENZI WA MADARASA MAWILI
UFUPI (02)
5 | GHARAMA YA UFUNDI (+ ~ MILIONI NANE TU. B
Skills Development Levy): (TSH. 8,000,000.00)
(gharama ilivyo katika kipengele 3.1)
6 | MUDA WA MKATABA
T Tt 1 Tarehe ya Kusaini: 0 20 (20T
angu Kusainiwa kwa '
Mkataba): Muda: .. 78.5444, .
' ¢ Tarehe ya Kuanza Kazi: a1l O’L/Wz
Tarehe ya Kumaliza Kazi: 23,/0%/ 205"
7 [ MASHARTI YA MALIPO: | e Hakuna Malipo ya Awali -
¢ Fundi atalipwa kwa awamu, yani baada ya
kazi husika kukamilika na kukaguliwe |
5 [ TDADI YA MAFUNDI - N
WASAIDIZI Wasiopungua wawii (2).
MUD 'AZI KWA MUDA WA KUFIKA & KUANZA KAZ!: Saa 1:30 Asabuli
’ | SIKU AWAT MUDA WA KUFUNGA KAZI/KUTOKA: aa 11:0¢ oni

!
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M
ASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwaiiri
w o ‘ .
Mk a]11r1 atato: vifaa Vyote Vya Ujenzi kulmgana na maelekezo y
; aalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.
| 2 toroli, karai,

| - Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mix er’,
| ndoo, chepe, ngazi, n k.
wa kaZi (kﬁm“

| 3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo
. wa Mtaalamu

inavyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo ¥
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

31 Jedwarila mchanganuo wa kazi ya Ujenzi

| ! 4—-—-_—--_-2—-
| MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI ZA UASHIJENGO JIFYA LA MADARASA MAWILI
MAPYA p—
~. | SN KAZI GHAR VA
v 0
1.1 | Kusafisha eneo kwa kuondoa udongo wenye mboji 50,00
1.2 | Kuchimba msingi kimo kisichozidi *'50mm B ) 200,000
1.3 | Kuweka zege kwenye msingi - ] 300,000
1.4 | Kujenga ukuta wa msingi wenye unene 230mm ) B _ 5 00‘09_0_
% - ) 24( 100

1.5 | Kujaza kifusi cha morumu B —
1.6 | Kufunga na kujenga ring beam ya chini na ya juu 100 000
1.7 | Kupanga mawe, blinding na kuweka DPM 400,000
1. 700,000

1.8 | Kumwanga jamvi C20 ( 100MM oversite conﬁe} kuweka sakafu ya niru (
kioo) kumwangilia siku szha(7) _ _
1,00 100

1.9 | Kujenga ukuta wenye unene wa 150mm i _ JUU |
L 10 Kufung; chuma kwenye ring beam B ) ) 150,900
i 11 | Kufunga form work kwenye ring beam o C 120,000
12 Kumwang:a zege kwenye ring beam na kumwangilia siku saba . 300,000
4 Q 5 13 Kujenga kozi mbili za tofali juu ring beam 400,000
) 14 | Kujenga gebo nne B 200,000 |
| 15 [ Kuweka frem za madirisha na milango - 107 20
X 16 | Kujenga matungiﬁzi _ 151,000
§ 17 Kupiga plasta ndani na nje 400,000
4 18 | Kujenga ngazi _ 100,000
j 19 | Kuweka rkujenga vigae na terazzo __ _ _ 460.000
20 | Kusafisha mazingira ya ndani na nje baada ya ujenzi kukamilika 37 000
|21 | Skimmimy na kupaka rangi rdam':na nje - 35. 090
! ! JUMLA =
| _ 6,470,000.00 |
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A i ] .
VO e KAZI ZA KUPAUA JJENGO JIPYA LA MADARAS
i | : MAWILI
Y (T Kupama oo KAz GHARAMA
g U3 madarasa mawilj ma = ]
i kutengeneza kench, kuweka bzfiafkm““ Inavyoonekana kwenye ramani, 860.000
—i__% +tisha bodi pamoja na mifereji/migongo ya bati
-2 | Kupiga brandaring, : —
! Ting, gypsum bodi Pamoja na mikanda yake 2. 1,000
. JUMLA 1,110,000
M =
UAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI ZA UMEME-MAJENGO MAPYA YA CHUO
SNT : - KAZI [ GHAD M1A
1. | Kufanya wiring jingo zima 760,000
2. | Kufunga umeme 120,000
3. K.ufunga taa1 switch, socket, main switch, circuit bracker, feni na kila 100,000
" kinachohitajika kwenye jingo. Kuhakikisha kuwa mfumo mzima wa umeme
o unafanya kazi vizuri _
] JUMLA 420,600.00
JUMLA KUU 8,000,000.00
Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya k}1msimamlsha
kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.
Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake ra atahusika moja 1_<wa
moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha
mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na
taratibu za kiujenzi. '
Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pan}oj? na mi andi
wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asigjiri kabisa mtu
o asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

AR O PEAINISHO WA o

Fundi atahu=ka na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi ct ni ya
usimamizi wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na
salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika
eneo Ja ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo
likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajirl kwa
muda wa Mwezi mmoja baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na
kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.
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PSS 10, Ucheleweshai;
) o R )’ )1 wa Kazi:

AR g
S > U ) | )
By ) c;3}}11€3I1)eweshajl wa Kkazi uliosababishwa na fundi, fund- a .apve
o han 4 ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji
11.

Ucheleweshaji Wwa Vifaa na Malipo:

» U_Chdeweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kufokena na edha au
vifan), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

12 Uvunjwaji wa Mkataba:

> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au
vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenz’ au mali

yoyote ya Chuo.
> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hat?angaﬁa
® taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo
: kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

13. Maelekezo ya kazi yatatolewa na Msimamizi Mkuu wa Kazi (Clerk of V¥ arks) na
mwajiriwa (Fundi) ataomba malipo fedha kwa kazi aliyoifanya kwa mkuu wa
Chuo kupitia Msimamizi wa Kazi na atalipwa endapo ukubwa wa kazi
aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.

Jina: JEREMIAH ABEL. MCHOMVU

Jina: AMINA N. TOU

Cheo;: MKUU WA CHUO - C}\}Sgé FUND
q> WePe L o
¢ Tarehe: ©% 10&,’202-2 vé:che‘?biﬁ‘&gghe: ........ 08|02
et VO ALAR

SHAHIDI WA MWAJIRI snw € 7 SHAHIDI WA FUNDI
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